Huduma Masaa 24

Kikao Mtandao

Huhuria Kikao Mtandao kwa Urahisi kwa Kubonyeza Kitufe Hapo chini

Jiunge Sasa
Ratiba

Muda Kuona Wagonjwa

  • ASUBUHI : Saa 12:00 - 01:00 Asubuhi
  • MCHANA : Saa 06:00 - 07:00 Mchana
  • JIONI : Saa 10:00 - Saa 11:00 Jioni
Vikao & Matukio

Kalenda ya Afya

  • Siku ya Wauguzi Duniani : 17 Mei
  • Siku ya Macho Duniani : 10 Oktoba
  • Siku ya Uchangiaji Damu : 14 Juni

Salamu za Karibu

Dkt. Said A. Salim,
Mganga Mfawidhi

Hospitali ya Jiji Arusha ilianzishwa na kuzinduliwa mnamo Tarehe 17 Oktoba, 2021 na Mhe. Rais Samia S. Hassan, ikiwa ni agizo la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania katika kuimarisha ufanisi na zoezi zima la utoaji wa huduma za afya ndani ya Halmashauri ya Jiji Arusha.

Hospitali ya Jiji Arusha ilianzishwa kwa lengo la kuhakikisha utoaji wa huduma za afya ya uzazi, magonjwa ya kuambukizwa na yasiyo ya kuambukizwa yanadhibitiwa na kuzuiwa katika kiwango kikubwa cha utaalamu wa huduma za afya

MAONO

Maono yetu ni kuboresha upatikanaji wa huduma za Afya katika jamii ndani ya Mkoa wa Arusha

MALENGO

Pia, Malengo yetu ni kuhakikisha na kuifanyia kazi mikakati yote iliyowekwa katika kuhakikisha ufanisi wa huduma za Afya

Pia, Hospitali ya Jiji Arusha inatoa huduma kwa wakazi zaidi ya 1000 ndani na nje ya Halmashauri ya Jiji la Arusha katika aina mbalimbali za huduma zikiwemo Wagonjwa wa Nje (OPD), Wagonjwa wa Ndani (IPD), Meno, Macho, Mionzi, Huduma ya Uzazi, Huduma ya Upasuaji, Maabara, Uzazi wa Mpango, Huduma Rafiki kwa Vijana, Huduma ya Mama na Mtoto pamoja na huduma ya Famasi kwa wagonjwa wa malipo ya papo hapo na wa msamaha.

Huduma
52+

Vitanda

7859+

Huduma za Uchunguzi

964+

Huduma za ENT

964+

Huduma Kabla ya Kujifungua



Kitengo / Mwaka
2021 (Wagonjwa)
2022 (Wagonjwa)
2023 (Wagonjwa)
2024 (Wagonjwa)
Huduma za ENT 1483+ 3831+ 3881+ 964+
Gaenacological 9887+ 20828+ 29016+ 7859+
Caesarean 174+ 1148+ 1653+ 410+





Huduma Zetu

Miongoni mwa Huduma zinazopatikana ni pamoja na zifuatazo

Huduma za Maabara

Huduma ya Maabara ya kiwango cha hali ya juu inatolewa kutoka kwa wataalamu wetu wazoefu katika kuhakikisha huduma bora inatolewa kwa wagonjwa wenue matatizo mbalimbali

Huduma ya Kupima

Pia, Huduma ya Kupima inapatikana ndani ya hospitali ya jiji Arusha kutoka kwa wataalamu wetu wabobezi. Hivyo, ufanisi wa huduma kwa wagonjwa wetu unapatikana

Huduma ya Meno

Pia, Huduma ya Meno inapatikana ndani ya Hospitali ya Jiji Arusha kwa kuzingatiwa kiwango cha hali ya juu kwa kutumia vifaa vyenye kiwango cha hali ya juu

Huduma ya Upasuaji

Wagonjwa wanapata pia huduma ya Upasuaji ya kiwango cha ubora wa hali ya juu. Hivyo Wataalamu wetu wanahakikisha katika utoaji wa huduma bora kwa wagonjwa wenye matatizo mbalimbali

Huduma ya Mionzi

Hospitali ya Jiji Arusha inatoa huduma bora ya Mionzi kwa kuzingatiwa viwango vya hali ya juu vya utaalamu

Huduma ya Famasi

Wataalamu wetu wa Famasi wapo tayari kukuhudumia kwa kuzingatia huduma ya kiwango cha hali ya juu. Hivyo, wagonjwa wenye matatizo mbalimbali wanapatiwa huduma ya Matibabu inayostahili

Taarifa

Merry Christmass Wishes

Timu ya Hospitali ya Jiji Arusha inakutakia Kheri ya Siku ya Kuzaliwa Yesu

Polio National Vaccination Campaign

Chanjo ya Polio kwa Watoto chini ya Miaka 5, Kuanzia Tar 27 - 30 Agosti,2026

Tahadhari dhidi ya Ugonjwa wa Ebola

Tahadhari dhidi ya maamuzi ya Ugonjwa wa Ebola

Weka Miadi na Daktari

Tafadhali Jaza Taarifa zinazohitajika hapo chini kufanya Miadi na Daktari

Weka Miadi

MATUKIO

Ndani ya Hospitali ya Jiji Arusha, kuna matukio mbalimbali yanayotokea yakihusisha zoezi zima la utoaji wa huduma bora ya Afya kutoka kwa wataalamu wetu wabobezi kama ifuatavyo

Mtaalamu Bora wa Maabara ndani ya Halmashauri ya Jiji la Arusha, Mr. Mulokozi Evarister

Peruzi Zaidi

Sherehe ya Watumishi Kada ya Afya wa Jiji la Arusha ndani ya Ukumbi wa AIM Mall, Arusha

Peruzi Zaidi

Semina Mafunzo ya Matumizi ya Akili Mnemba (Artificial Intelligence-AI) katika utoaji wa Huduma za Afya ndani ya Hospitali ya Taifa ya Muhimbili

Peruzi Zaidi

Huduma Wodi Binafsi baada ya Kujifungua ndani ya Hospitali ya Jiji Arusha

Peruzi Zaidi

Mshindi wa Tuzo ya Wizara ya Afya Tanzania ya Mganga Mkuu Bora wa Wilaya Dkt. Nindwa Maduhu

Peruzi Zaidi

Ushiriki wa Watumishi wa Hospitali ya Jiji la Arusha ndani ya Mkutano Mkuu wa Mabunge Duniani wa The 153rd IPU

Peruzi Zaidi

Ujenzi wa Jengo la Wagonjwa la Wagonjwa wa Nje (OPD Complex) ndani ya Hospitali ya Jiji la Arusha

Peruzi Zaidi

Kikao cha Tathmini ya Manunuzi ndani ya Hospitali ya Jiji la Arusha

Peruzi Zaidi

Maadhimisho ya Wiki ya Unyonyeshaji ndani ya Jiji la Arusha na Afisa Lishe, Miss Esther Pius

Peruzi Zaidi

Ujio wa Katibu Mkuu Kiongozi Ofisi ya Waziri Mkuu, Mhe.Prof. Tumaini Nagu ndani ya Hospitali ya Jiji la Arusha

Peruzi Zaidi

Kikao cha Mafunzo ya Bima ya NHIF ndani ya Hospitali ya Jiji la Arusha

Peruzi Zaidi

Huduma ya Duka la Nje la Dawa katika Hospitali ya Jiji la Arusha

Peruzi Zaidi

Mafunzo ya CME juu ya Utoaji wa Huduma za Afya kwa Watu wasiokuwa na uwezo wa kuona ndani ya Hospitali ya Jiji la Arusha

Peruzi Zaidi

Maadhimisho ya Siku ya Wauguzi Duniani, Tar 12 Mei,2026

Peruzi Zaidi

Kikao Maandalizi ya kuelekea Siku ya Wauguzi Duniani ndani ya Ukumbi wa Mikutano wa Kimataifa wa Arusha International Conference Centre (AICC)

Peruzi Zaidi

Semina ya Mafunzo ya Mfumo wa Kieletroniki wa (PD-MIS) kwa Wenye Mahitaji Muhimu ndani ya Mkoa wa Arusha

Peruzi Zaidi

Mshindi wa Tuzo ya Mfanyakazi Bora wa Mwaka 2026 siku ya Wafanyakazi (MEI MOSI)

Peruzi Zaidi

Semina Mafunzo Masuala ya Ustawi wa Jamii kwa Wanafunzi wa Sekondari ndani ya Jiji la Arusha

Peruzi Zaidi

Kikao cha Bodi ya Hospitali ya Jiji la Arusha ndani ya Hospitali ya Hospitali ya Jiji la Arusha

Peruzi Zaidi

Ujio wa Diwani wa Kata ya Engutoto, Mhe. Hamza Njiku ndani ya Hospitali ya Jiji la Arusha

Peruzi Zaidi

Mafunzo ya CME juu ya Huduma za Afya yakiendeshwa na Mganga Mfawidhi wa Kutuo cha Afya cha Muriet, Dkt. Noel ndani ya Hospitali ya Jiji la Arusha

Peruzi Zaidi

Mafunzo ya Huduma ya Dharula kwa Mama na Mtoto ndani ya Hospitali ya Jiji la Arusha

Peruzi Zaidi

Sherehe ya Watumishi wa Hospitali ya Jiji la Arusha

Peruzi Zaidi

Mafunzo ya Huduma ya Mama na Mtoto ndani ya Hospitali ya Jiji la Arusha

Peruzi Zaidi

Kampeni ya kuboresha Usafi ndani ya Hospitali ya Jiji la Arusha

Peruzi Zaidi

Ujio wa Mkuu wa Wilaya ya Arusha, Ndani ya Hospitali ya Jiji la Arusha

Peruzi Zaidi

Ujenzi wa Jengo la Wagonjwa wa Nje (OPD Complex) ndani ya Hospitali ya Jiji la Arusha

Peruzi Zaidi

Ugeni wa Benki ya NCBA ndani ya Hospitali ya Jiji la Arusha kama wadau wa Masuala ya Huduma za Afya

Peruzi Zaidi

Ujio wa Mkuu wa Mkoa wa Arusha Mhe. Paul Makonda kukagua Ujenzi wa Jengo la OPD Complex

Peruzi Zaidi

Kambi ya Madaktari Bingwa wa Rais Samia Suluhu ndani ya Hospitali ya Jiji la Arusha

Peruzi Zaidi

Ujio wa Mkuu wa Mkoa wa Arusha Mhe. Amos Makalla katika Ukaguzi wa Ujenzi wa Jengo la OPD Complex

Peruzi Zaidi

Maadhimisho ya Siku ya Wauguzi Duniani ndani ya Hospitali ya Jiji la Arusha

Peruzi Zaidi

Maadhimisho ya Miaka 60 ya Siku ya Muungano wa TANZANIA 60 ndani ya Hospitali ya Jiji la Arusha

Peruzi Zaidi

Kikao cha Mpango wa Bajeti ya Hospitali ndani ya Ukumbi wa Vikao wa Hospitali ya Jiji la Arusha

Peruzi Zaidi

Mafunzo Elimu ya Huduma ya Lishe kitengo cha Mama na Mtoto ndani ya Hospitali ya Jiji la Arusha

Peruzi Zaidi

Kliniki ya Mama na Mtoto ndani ya Hospitali ya Jiji la Arusha

Peruzi Zaidi

Wadau Wetu