info@arushach.or.tz
P.o.Box 3013, Njiro-Contena. ARUSHA TANZANIA
(+255) 682 136 704
Nyumbani
Huduma
Huduma Mionzi
Tiba Mazoezi
Matibabu ya Meno
Kliniki ya Macho
Huduma ya Uzazi
Huduma ya Lishe
Daktari Bingwa ENT
Weka Oda ya Wadi
Huduma Kituo
Mfumo wa e-Medical
Mfumo wa e-Sport Health
Vitengo
Utawala
Kitengo cha Uhasibu
Kitengo cha TEHAMA
Kitengo cha Maabara
Kitengo Wagonjwa wa Nje
Kitengo Wagonjwa wa Ndani
Kitengo cha Mama na Mtoto
Kitengo cha Mionzi
Kitengo cha Famasi
Kitengo cha Tiba Mazoezi
Viambata
Nafasi za Kazi
Zabuni
Taarifa
Hati
Ripoti Vitengo
Ustawi wa Jamii
Masuala ya Msamaha
Masuala ya Ukatili
Vyeti vya Kuzaliwa
Maoni
Wasiliana na Mtaalamu
Huduma TEHAMA
Mfumo wa GoT-HoMIS
Mfumo wa ESS
Mfumo wa Staff Mails
Mfumo wa Kituoni
Masuala ya Hardware
Masuala ya Mtandao
Masuala ya Software
Maombi Mafunzo kwa Vitengo
Vituo Huduma za Afya
Msaada wa Kiufundi
Badili Lugha
Swahili
English
French
Usajili Wanafunzi wa Mafunzo
Nafasi za Mafunzo
Daktari (00)
Afisa Tabibu (00)
Tehama (00)
Famasi (00)
Muuguzi (00)
Nyingine
Usajili Wanafunzi wa Mafunzo
Tafadhali Jaza taarifa sahihi kulingana na Mwanafunzi unaemsajili katika Mfumo;
Tarehe
Aina ya Mafunzo
Daktari
Afisa Tabibu
Kiufundi
Maabara
Muuguzi
Mionzi
Nyingine
Uzoefu
Zaidi Miaka 3
Chini ya Miaka 3
Risiti
Tuma